รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เดนมาร์ก
ชื่อแบรนด์: PR
ได้รับการรับรอง: CO
หมายเลขรุ่น: พีอาร์ 6335A
เอกสาร: 6335v111_uk.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 150usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
น้ำหนัก:
|
0.5กก
|
พลัง:
|
24VDC(12-30)VDC
|
เวลานำ:
|
ต่อรองได้
|
ประเภทอินพุต:
|
RTD, thermocouple
|
หมายเลขผลิตภัณฑ์:
|
VE4005S2B1
|
ความถูกต้อง:
|
มาตรฐานสูงสุด 0.035% และตัวเลือก 0.025%
|
น้ำหนักในการขนส่ง:
|
2.0กก
|
อุณหภูมิในการจัดเก็บ:
|
-40 ถึง 70°C (-40 ถึง 158°F)
|
สื่อการวัด:
|
ก๊าซและของเหลวเข้ากันได้กับ 316LSS
|
หน่วยความจำผู้ใช้:
|
48 เมกะไบต์
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
ราง DIN / การติดตั้งภาคสนาม
|
ช่วงแรงดันไฟฟ้า:
|
4.5 โวลต์ดีซี ... 32 โวลต์ดีซี
|
การทำงาน:
|
โฟโตอิเล็กทริคเซนเซอร์ขนาดกะทัดรัด
|
ระดับแรงดันไฟฟ้า:
|
กระแสตรง 115V
|
รหัสทั่วไป:
|
ป่วย8
|
|
น้ำหนัก:
|
0.5กก
|
|
พลัง:
|
24VDC(12-30)VDC
|
|
เวลานำ:
|
ต่อรองได้
|
|
ประเภทอินพุต:
|
RTD, thermocouple
|
|
หมายเลขผลิตภัณฑ์:
|
VE4005S2B1
|
|
ความถูกต้อง:
|
มาตรฐานสูงสุด 0.035% และตัวเลือก 0.025%
|
|
น้ำหนักในการขนส่ง:
|
2.0กก
|
|
อุณหภูมิในการจัดเก็บ:
|
-40 ถึง 70°C (-40 ถึง 158°F)
|
|
สื่อการวัด:
|
ก๊าซและของเหลวเข้ากันได้กับ 316LSS
|
|
หน่วยความจำผู้ใช้:
|
48 เมกะไบต์
|
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
ราง DIN / การติดตั้งภาคสนาม
|
|
ช่วงแรงดันไฟฟ้า:
|
4.5 โวลต์ดีซี ... 32 โวลต์ดีซี
|
|
การทำงาน:
|
โฟโตอิเล็กทริคเซนเซอร์ขนาดกะทัดรัด
|
|
ระดับแรงดันไฟฟ้า:
|
กระแสตรง 115V
|
|
รหัสทั่วไป:
|
ป่วย8
|
| Operating temperature | -40°C to +85°C |
| Storage temperature | -40°C to +85°C |
| Calibration temperature | 20...28°C |
| Relative humidity | < 95% RH (non-condensing) |
| Protection degree | IP20 |
| Dimensions (HxWxD) | 109 x 23.5 x 104 mm |
| Weight (1 / 2 channels) | 145 / 185 g |
| DIN rail type | DIN EN 60715/35 mm |
| Wire size | 0.13...2.08 mm² AWG 26...14 stranded wire |
| Screw terminal torque | 0.5 Nm |
| Supply voltage | 8.0...35 VDC |
| Internal power dissipation, 1 / 2 ch. | 19 mW...0.8 / 1.6 W |
| Isolation voltage, test / working | 1.5 kVAC / 50 VAC |
| Response time (programmable) | 1...60 s |
| Voltage drop | 8.0 VDC |
| Warm-up time | 30 s |
| Programming | HART & PR 5909 Loop Link communications interface |
| Signal / noise ratio | Min. 60 dB |
| Accuracy | Better than 0.05% of selected range |
| Signal dynamics, input | 22 bit |
| Signal dynamics, output | 16 bit |
| RTD type | Pt100…1000, Ni100...1000, linear R |
| Cable resistance per wire | 5 Ω (up to 50 Ω per wire possible with reduced accuracy) |
| Sensor current | Nominal 0.2 mA |
| Sensor error detection | Yes |
| Thermocouple type | B, E, J, K, L, N, R, S, T, U, W3, W5 |
| Cold junction compensation (CJC) | < ±1.0°C |
| Sensor error detection | Yes |
| EMC | 2014/30/EU & UK SI 2016/1091 |
| ATEX | 2014/34/EU & UK SI 2016/1107 |
| RoHS | 2011/65/EU & UK SI 2012/3032 |
| EAC | TR-CU 020/2011 |
| EAC Ex | TR-CU 012/2011 |
| ATEX Approval | DEKRA 20ATEX0109X |
| IECEx Approval | DEK 20.0063X |
| CSA Approval | 1125003 |
| SIL Capability | Hardware assessed for use in SIL applications |