รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เดนมาร์ก
ชื่อแบรนด์: PR
หมายเลขรุ่น: พีอาร์ 5437เอ
เอกสาร: 5437v101_uk.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 100usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
แสดง:
|
จอแอลซีดีเสริม
|
น้ำหนักสุทธิ:
|
7 ออนซ์
|
ประเภทแอคชูเอเตอร์:
|
โรตารี่ด้านข้าง - ไม่มีคันโยก
|
ถูกต้อง:
|
4-20 MA
|
การป้องกันแรงดันไฟเกิน:
|
ป้องกันเอาต์พุตที่ 110% ถึง 120%
|
การปรับศูนย์และช่วง:
|
ปรับสนามได้
|
ความชื้นสัมพัทธ์:
|
5 ถึง 95%ไม่ใช่การระงับ
|
ช่วงการวัด:
|
-200°C ถึง 850°C
|
การบรรจุ:
|
ใหม่และมีต้นกําเนิดด้วยผนึกโรงงาน
|
การป้องกันอินพุต:
|
หลอมละลายภายในไม่สามารถเปลี่ยนได้
|
การป้องกันทางเข้า:
|
IP65/IP67
|
สูงสุดที่อนุญาต:
|
500 psi (35 บาร์)
|
อุณหภูมิในการจัดเก็บ:
|
-40 ถึง 85°C (-40 ถึง 185°F)
|
ต้นทาง:
|
จีน
|
รหัส HS:
|
85363000
|
|
แสดง:
|
จอแอลซีดีเสริม
|
|
น้ำหนักสุทธิ:
|
7 ออนซ์
|
|
ประเภทแอคชูเอเตอร์:
|
โรตารี่ด้านข้าง - ไม่มีคันโยก
|
|
ถูกต้อง:
|
4-20 MA
|
|
การป้องกันแรงดันไฟเกิน:
|
ป้องกันเอาต์พุตที่ 110% ถึง 120%
|
|
การปรับศูนย์และช่วง:
|
ปรับสนามได้
|
|
ความชื้นสัมพัทธ์:
|
5 ถึง 95%ไม่ใช่การระงับ
|
|
ช่วงการวัด:
|
-200°C ถึง 850°C
|
|
การบรรจุ:
|
ใหม่และมีต้นกําเนิดด้วยผนึกโรงงาน
|
|
การป้องกันอินพุต:
|
หลอมละลายภายในไม่สามารถเปลี่ยนได้
|
|
การป้องกันทางเข้า:
|
IP65/IP67
|
|
สูงสุดที่อนุญาต:
|
500 psi (35 บาร์)
|
|
อุณหภูมิในการจัดเก็บ:
|
-40 ถึง 85°C (-40 ถึง 185°F)
|
|
ต้นทาง:
|
จีน
|
|
รหัส HS:
|
85363000
|
| Operating temperature | -50°C to +85°C (standard) -40°C to +80°C (SIL) |
| Storage temperature | -50°C to +85°C |
| Calibration temperature | 23...25°C |
| Relative humidity | < 99% RH (non-condensing) |
| Protection degree (enclosure/terminal) | IP68 / IP00 |
| Dimensions | Ø 44 x 21.45 mm |
| Center hole diameter | Ø 6.35 mm / ¼ in |
| Weight approx. | 50 g |
| Wire size | 1 x 1.5 mm² stranded wire |
| Screw terminal torque | 0.4 Nm |
| Vibration | IEC 60068-2-6 2...25 Hz: ±1.6 mm 25...100 Hz: ±4 g |
| Supply voltage | 7.5*...48** VDC |
| Internal power dissipation | ≤ 850 mW |
| Additional min. supply voltage when using test terminals | 0.8 V |
| Min. load resistance at >37 V supply | (Vsupply - 37) / 23 mA |
| Isolation voltage, test / working | 2.5 kVAC / 55 VAC |
| Response time | 75 ms |
| Programmable damping | 0...60 s |
| Warm-up time | < 5 min. |
| Start-up time | < 2.75 s |
| Long-term stability | ±0.05% of span / year (±0.18% of span / 5 years) |
| Signal / noise ratio | > 60 dB |
| RTD type | Pt10...10000, Ni10...10000, Cu5...1000 |
| Cable resistance per wire | 50 Ω (max.) |
| Effect of sensor cable resistance (3-/4-wire) | < 0.002 Ω / Ω |
| Sensor current | < 0.15 mA |
| Thermocouple type | B, E, J, K, L, N, R, S, T, U, W3, W5, LR |
| Cold junction compensation (CJC) | Constant, internal or external via a Pt100 or Ni100 sensor |
| Normal range, programmable | 3.8...20.5 / 20.5...3.8 mA |
| Extended range (output limits), programmable | 3.5...23 / 23...3.5 mA |
| Updating time | 10 ms |
| HART protocol revisions | HART 7 and HART 5 |
| ATEX | DEKRA 18ATEX0135X |
| IECEx | IECEx DEK. 16.0029X |
| CSA | CSA 16.70066266 |
| c FM us | FM16US0287X / FM16CA0146X |
| SIL | SIL 2 / SIL 3 certified & fully assessed acc. to IEC 61508 |