รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เดนมาร์ก
ชื่อแบรนด์: PR
ได้รับการรับรอง: CO
หมายเลขรุ่น: พีอาร์ 5203B-U9
เอกสาร: 5203b-u9v107_uk.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 150-300usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
แรงดันไฟฟ้าแยก:
|
250 V AC
|
แรงดันขาออก:
|
24 V DC
|
การป้องกันการบุกรุก:
|
IP20
|
ขนาด:
|
115 มม. x 22.5 มม. x 75 มม
|
วัสดุที่อยู่อาศัย:
|
โพลีคาร์บอเนต
|
เรตติ้งปัจจุบัน:
|
100 มิลลิแอมป์ ถึง 500 มิลลิแอมป์
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
รางปีกนก
|
ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า:
|
10-30 โวลต์กระแสตรง
|
การกระจายอำนาจ:
|
สูงสุด 1.5 วัตต์
|
การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย:
|
IEC 60079-11
|
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง +70°ซ
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
อุปสรรคด้านความปลอดภัยที่แท้จริง
|
เวลาตอบสนอง:
|
น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที
|
จำนวนช่อง:
|
1 หรือ 2 ช่อง
|
|
แรงดันไฟฟ้าแยก:
|
250 V AC
|
|
แรงดันขาออก:
|
24 V DC
|
|
การป้องกันการบุกรุก:
|
IP20
|
|
ขนาด:
|
115 มม. x 22.5 มม. x 75 มม
|
|
วัสดุที่อยู่อาศัย:
|
โพลีคาร์บอเนต
|
|
เรตติ้งปัจจุบัน:
|
100 มิลลิแอมป์ ถึง 500 มิลลิแอมป์
|
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
รางปีกนก
|
|
ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า:
|
10-30 โวลต์กระแสตรง
|
|
การกระจายอำนาจ:
|
สูงสุด 1.5 วัตต์
|
|
การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย:
|
IEC 60079-11
|
|
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง +70°ซ
|
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
อุปสรรคด้านความปลอดภัยที่แท้จริง
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที
|
|
จำนวนช่อง:
|
1 หรือ 2 ช่อง
|
| Operating temperature | -20°C to +60°C |
| Calibration temperature | 20...28°C |
| Relative humidity | < 95% RH (non-condensing) |
| Protection degree | IP20 |
| Dimensions (HxWxD) | 109 x 23.5 x 130 mm |
| Weight approx. | 230 g |
| DIN rail type | DIN EN 60715/35 mm |
| Wire size | 0.13...2.08 mm² AWG 26...14 stranded wire |
| Screw terminal torque | 0.5 Nm |
| Supply voltage, universal | 21.6...253 VAC, 50...60 Hz or 19.2...300 VDC |
| Fuse | 400 mA SB / 250 VAC |
| Max. required power | ≤ 4 W (2 channels) |
| Internal power dissipation | ≤ 2 W (2 channels) |
| Isolation voltage, test / working | 3.75 kVAC / 250 VAC |
| PELV/SELV | IEC 61140 |
| Trigger level LOW | ≤ 4.0 VDC |
| Trigger level HIGH | ≥ 7.0 VDC |
| Max. external voltage | 28 VDC |
| Input impedance | 3.48 kΩ |
| Trigger level LOW | ≤ 4.0 VDC |
| Trigger level HIGH | ≥ 7.0 VDC |
| Max. external voltage | 28 VDC |
| Input impedance | 3.48 kΩ |
| Output voltage | See I.S. data in manual |
| Output current | See I.S. data in manual |
| Output ripple | < 40 mVRMS |
| EMC | 2014/30/EU |
| LVD | 2014/35/EU |
| c UL us, UL 508 | 05122003-E233311 |
| c UL us, UL 913 | 05122003-E233311 |