รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เดนมาร์ก
ชื่อแบรนด์: PR
ได้รับการรับรอง: CO
หมายเลขรุ่น: พีอาร์ 5104B-U9
เอกสาร: 5104b-u9v106_uk.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 100-500usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
การป้องกันน้ำเข้า:
|
IP20
|
แรงดันไฟฟ้าแยก:
|
2500 โวลต์กระแสสลับ
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
อุปสรรคด้านความปลอดภัยที่แท้จริง
|
แรงดันขาออก:
|
สูงสุด 30 โวลต์กระแสตรง
|
ขนาด:
|
115 มม. x 22.5 มม. x 110 มม
|
ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า:
|
10-30 โวลต์กระแสตรง
|
กระแสไฟขาออก:
|
สูงสุด 100 มิลลิแอมป์
|
การอนุมัติด้านความปลอดภัย:
|
อดีต ia IIC, อดีต ia IIB
|
น้ำหนัก:
|
150 ก
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
Mount Rail Din
|
วัสดุที่อยู่อาศัย:
|
อลูมิเนียมทนไฟ
|
เวลาตอบสนอง:
|
น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที
|
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง +70°ซ
|
การกระจายอำนาจ:
|
น้อยกว่า 1 วัตต์
|
|
การป้องกันน้ำเข้า:
|
IP20
|
|
แรงดันไฟฟ้าแยก:
|
2500 โวลต์กระแสสลับ
|
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
อุปสรรคด้านความปลอดภัยที่แท้จริง
|
|
แรงดันขาออก:
|
สูงสุด 30 โวลต์กระแสตรง
|
|
ขนาด:
|
115 มม. x 22.5 มม. x 110 มม
|
|
ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า:
|
10-30 โวลต์กระแสตรง
|
|
กระแสไฟขาออก:
|
สูงสุด 100 มิลลิแอมป์
|
|
การอนุมัติด้านความปลอดภัย:
|
อดีต ia IIC, อดีต ia IIB
|
|
น้ำหนัก:
|
150 ก
|
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
Mount Rail Din
|
|
วัสดุที่อยู่อาศัย:
|
อลูมิเนียมทนไฟ
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที
|
|
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง +70°ซ
|
|
การกระจายอำนาจ:
|
น้อยกว่า 1 วัตต์
|
| Operating temperature | -20°C to +60°C |
| Calibration temperature | 20...28°C |
| Relative humidity | < 95% RH (non-condensing) |
| Protection degree | IP20 |
| Dimensions (HxWxD) | 109 x 23.5 x 130 mm |
| Weight approx. | 225 g |
| DIN rail type | DIN EN 60715/35 mm |
| Wire size | 0.13...2.08 mm² AWG 26...14 stranded wire |
| Screw terminal torque | 0.5 Nm |
| Vibration | IEC 60068-2-6 2...13.2 Hz: ±1 mm 13.2...100 Hz: ±0.7 g |
| Supply voltage, universal | 21.6...253 VAC, 50...60 Hz or 19.2...300 VDC |
| Fuse | 400 mA SB / 250 VAC |
| Max. required power | ≤ 3 W (2 channels) |
| Internal power dissipation | ≤ 2 W (2 channels) |
| Isolation voltage, test / working | 3.75 kVAC / 250 VAC |
| PELV/SELV | IEC 61140 |
| Response time (0...90%, 100...10%) | < 25 ms |
| Programming | DIP switches |
| Signal / noise ratio | Min. 60 dB (0...100 kHz) |
| Accuracy | Better than 0.1% of selected range |
| EMC immunity influence | < ±0.5% of span |
| Extended EMC immunity: NAMUR NE21, A criterion, burst | < ±1% of span |
| Measurement range | 0...23 mA |
| Min. measurement range (span) | 16 mA |
| Input resistance | Nom. 10 Ω + PTC 10 Ω |
| Measurement range | 0...10 VDC |
| Min. measurement range (span) | 8 VDC |
| Input resistance | > 2 MΩ |
| Signal range | 0...23 mA |
| Min. signal range | 16 mA |
| Load (@ current output) | ≤ 600 Ω |
| Load stability | ≤ 0.01% of span / 100 Ω |
| Current limit | ≤ 28 mA |
| Signal range | 0...1 VDC / 0...10 VDC |
| Min. signal range | 0.8 VDC / 8 VDC |
| Load (@ voltage output) | ≥ 500 kΩ |
| External loop supply | 29 VDC |
| EMC | 2014/30/EU |
| LVD | 2014/35/EU |
| c UL us, UL 508 | 05122003-E233311 |
| c UL us, UL 913 | 05122003-E233311 |
| DNV Marine | TAA0000101 |