รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เดนมาร์ก
ชื่อแบรนด์: PR
ได้รับการรับรอง: CO
หมายเลขรุ่น: พีอาร์ 5202B
เอกสาร: 5202v107_uk.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 150-250usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า:
|
12V ถึง 30V DC
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
อุปสรรคด้านความปลอดภัยที่แท้จริง
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
Mount Rail Din
|
การกระจายอำนาจ:
|
น้อยกว่า 1W
|
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง +70°ซ
|
แรงดันขาออก:
|
สูงสุด 30V DC
|
การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย:
|
IEC 60079-11
|
น้ำหนัก:
|
ประมาณ 150 กรัม
|
เวลาตอบสนอง:
|
น้อยกว่า 1ms
|
ขนาด:
|
100 มม. x 22.5 มม. x 110 มม
|
การแยกตัว:
|
การแยกกัลวานิกระหว่างอินพุตและเอาต์พุต
|
กระแสไฟขาออก:
|
สูงสุด 100mA
|
การป้องกันการบุกรุก:
|
IP20
|
วัสดุที่อยู่อาศัย:
|
อลูมิเนียมทนไฟ
|
|
ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า:
|
12V ถึง 30V DC
|
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
อุปสรรคด้านความปลอดภัยที่แท้จริง
|
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
Mount Rail Din
|
|
การกระจายอำนาจ:
|
น้อยกว่า 1W
|
|
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง +70°ซ
|
|
แรงดันขาออก:
|
สูงสุด 30V DC
|
|
การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย:
|
IEC 60079-11
|
|
น้ำหนัก:
|
ประมาณ 150 กรัม
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
น้อยกว่า 1ms
|
|
ขนาด:
|
100 มม. x 22.5 มม. x 110 มม
|
|
การแยกตัว:
|
การแยกกัลวานิกระหว่างอินพุตและเอาต์พุต
|
|
กระแสไฟขาออก:
|
สูงสุด 100mA
|
|
การป้องกันการบุกรุก:
|
IP20
|
|
วัสดุที่อยู่อาศัย:
|
อลูมิเนียมทนไฟ
|
2-channel pulse isolator with 2 or 4 outputs featuring dual output capability, 5-port 3.75 kVAC galvanic isolation, and cable error detection. Universal AC or DC power supply.
| Operating temperature | -20°C to +60°C |
| Calibration temperature | 20...28°C |
| Relative humidity | < 95% RH (non-condensing) |
| Protection degree | IP20 |
| Dimensions (HxWxD) | 109 x 23.5 x 130 mm |
| Weight approx. | 230 g |
| DIN rail type | DIN EN 60715/35 mm |
| Wire size | 0.13...2.08 mm² AWG 26...14 stranded wire |
| Screw terminal torque | 0.5 Nm |
| Supply voltage, universal | 21.6...253 VAC, 50...60 Hz or 19.2...300 VDC |
| Supply voltage, Ex variant 5202B1, -B2, -B4 (Um) | 253 V |
| Fuse | 400 mA SB / 250 VAC |
| Max. required power | ≤ 1.5 W (2 channels), 5202B1 and 5202B2 ≤ 2.0 W (2 channels), 5202B4 |
| Internal power dissipation | ≤ 1.5 W (2 channels), 5202B1 and 5202B2 ≤ 2.0 W (2 channels), 5202B4 |
| Isolation voltage, test / working | 3.75 kVAC / 250 VAC |
| PELV/SELV | IEC 61140 |
| NAMUR supply | 8 VDC / 8 mA |
| Programming | Jumpers |
| EMC immunity influence | < ±0.5% |
| Extended EMC immunity: NAMUR NE21, A criterion, burst | < ±1% |
| Sensor types | NAMUR according to EN 60947-5-6 / mechanical contact |
| Frequency range | 0...5 kHz |
| Pulse length | > 0.1 ms |
| Input resistance | 1 kΩ |
| Trig level, signal | < 1.2 mA, > 2.1 mA |
| Trig level, cable fault | < 0.1 mA, > 6.5 mA |
| Max. switching frequency | 20 Hz |
| Max. voltage | 250 VRMS |
| Max. current | 2 AAC |
| Max. AC power | 100 VA |
| Max. load at 24 VDC | 1 A |
| Max. switching frequency | 5 kHz |
| Min. pulse length | > 0.1 ms |
| Max. load, current / voltage | 80 mA / 30 VDC |
| Voltage drop at 25 mA / 80 mA | < 0.75 VDC / < 2.5 VDC |
| EMC | 2014/30/EU |
| LVD | 2014/35/EU |
| EAC | TR-CU 020/2011 |
| EAC Ex | TR-CU 012/2011 |
| ATEX | DEKRA 20ATEX0018X |
| IECEx | DEK 24.0013X |
| c UL us, UL 508 | UL-US-L231911-11-81903002-0 |
| c UL us, UL 913 | UL-US-2422982-1 |
| EAC Ex | EAEU KZ 7500361.01.01.10203 |
| CCC | 2026322310007185 |