รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เดนมาร์ก
ชื่อแบรนด์: PR
ได้รับการรับรอง: CO
หมายเลขรุ่น: พีอาร์ 5115เอ
เอกสาร: 5115v104_uk.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 100-300usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
แอปพลิเคชัน:
|
อุตสาหกรรม, HVAC, ยานยนต์, น้ำมันและก๊าซ
|
ตัวเลือกการติดตั้ง:
|
แผง ผนัง ท่อ
|
ประเภทการเชื่อมต่อ:
|
เกลียว, หน้าแปลน
|
การป้องกัน:
|
IP65
|
ความแม่นยำ:
|
±0.5% ของขนาดเต็ม
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-20°ซ ถึง 80°ซ
|
วัสดุ:
|
สแตนเลส
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
เครื่องมือวัดความดัน
|
ระยะการวัด:
|
0 ถึง 1,000 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว
|
ประเภทการแสดงผล:
|
LCD/LED
|
พาวเวอร์ซัพพลาย:
|
24 V DC
|
เวลาตอบสนอง:
|
น้อยกว่า 1 วินาที
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 mA, 0-10 V, ดิจิตอล
|
ประเภทความดัน:
|
เกจ, สัมบูรณ์, ดิฟเฟอเรนเชียล
|
|
แอปพลิเคชัน:
|
อุตสาหกรรม, HVAC, ยานยนต์, น้ำมันและก๊าซ
|
|
ตัวเลือกการติดตั้ง:
|
แผง ผนัง ท่อ
|
|
ประเภทการเชื่อมต่อ:
|
เกลียว, หน้าแปลน
|
|
การป้องกัน:
|
IP65
|
|
ความแม่นยำ:
|
±0.5% ของขนาดเต็ม
|
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-20°ซ ถึง 80°ซ
|
|
วัสดุ:
|
สแตนเลส
|
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
เครื่องมือวัดความดัน
|
|
ระยะการวัด:
|
0 ถึง 1,000 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว
|
|
ประเภทการแสดงผล:
|
LCD/LED
|
|
พาวเวอร์ซัพพลาย:
|
24 V DC
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
น้อยกว่า 1 วินาที
|
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 mA, 0-10 V, ดิจิตอล
|
|
ประเภทความดัน:
|
เกจ, สัมบูรณ์, ดิฟเฟอเรนเชียล
|
Advanced signal calculator designed for industrial measurement and control applications. Supports multiple input types including RTD, Ohm, TC, mV, and mA signals with redundancy capability and mathematical operations.
| Operating temperature | -20°C to +60°C |
| Calibration temperature | 20...28°C |
| Relative humidity | < 95% RH (non-condensing) |
| Protection degree | IP20 |
| Dimensions (HxWxD) | 109 x 23.5 x 130 mm |
| Weight approx. | 225 g |
| DIN rail type | DIN EN 60715/35 mm |
| Wire size | 0.13...2.08 mm² AWG 26...14 stranded wire |
| Screw terminal torque | 0.5 Nm |
| Supply voltage, universal | 21.6...253 VAC, 50...60 Hz or 19.2...300 VDC |
| Fuse | 400 mA SB / 250 VAC |
| Max. required power | 2.1 W / 2.8 W (1 / 2 channel) |
| Isolation voltage, test/working | 3.75 kVAC / 250 VAC |
| Accuracy | Better than 0.05% of selected range |
| Response time | 250 ms...60 s (programmable) |
| Current output range | 0...20 mA |
| Voltage output range | 0...10 VDC |
| Passive 2-wire mA output | 4...20 mA |
| Load capacity | ≤ 600 Ω (current output) |
| NAMUR NE43 compliance | 23 mA / 3.5 mA (Upscale/Downscale) |
| EMC | 2014/30/EU |
| LVD | 2014/35/EU |
| RoHS | 2011/65/EU |
| EAC | TR-CU 020/2011 |
| DNV Marine | TAA0000101 |