รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เดนมาร์ก
ชื่อแบรนด์: PR
ได้รับการรับรอง: CO
หมายเลขรุ่น: พีอาร์ 6333B
เอกสาร: 6333v104_uk.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 200-400usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
หน่วยความจำผู้ใช้:
|
48 เมกะไบต์
|
โหลดเอาต์พุต:
|
≤750 โอห์ม
|
แหล่งจ่ายไฟ:
|
24 V DC
|
ถูกต้อง:
|
4-20 MA
|
หมายเลขผลิตภัณฑ์:
|
VE3006
|
รหัส HS:
|
85389091
|
ชาวบ้าน:
|
16 ช่อง 4-20 mA, HART
|
ระดับแรงดันไฟฟ้า:
|
กระแสตรง 115V
|
พิสัย:
|
-200°C-1200°C
|
ความต้านทานโหลด:
|
0 ถึง 1,440 ออห์ม
|
พิมพ์:
|
AFM60B-S4AC004096
|
พลัง:
|
24VDC(12-30)VDC
|
ขับเคลื่อนแบบวนซ้ำ:
|
ใช่
|
การบรรจุ:
|
ใหม่และมีต้นกําเนิดด้วยผนึกโรงงาน
|
ประเภทแอคชูเอเตอร์:
|
โรตารี่ด้านข้าง - ไม่มีคันโยก
|
|
หน่วยความจำผู้ใช้:
|
48 เมกะไบต์
|
|
โหลดเอาต์พุต:
|
≤750 โอห์ม
|
|
แหล่งจ่ายไฟ:
|
24 V DC
|
|
ถูกต้อง:
|
4-20 MA
|
|
หมายเลขผลิตภัณฑ์:
|
VE3006
|
|
รหัส HS:
|
85389091
|
|
ชาวบ้าน:
|
16 ช่อง 4-20 mA, HART
|
|
ระดับแรงดันไฟฟ้า:
|
กระแสตรง 115V
|
|
พิสัย:
|
-200°C-1200°C
|
|
ความต้านทานโหลด:
|
0 ถึง 1,440 ออห์ม
|
|
พิมพ์:
|
AFM60B-S4AC004096
|
|
พลัง:
|
24VDC(12-30)VDC
|
|
ขับเคลื่อนแบบวนซ้ำ:
|
ใช่
|
|
การบรรจุ:
|
ใหม่และมีต้นกําเนิดด้วยผนึกโรงงาน
|
|
ประเภทแอคชูเอเตอร์:
|
โรตารี่ด้านข้าง - ไม่มีคันโยก
|
| Operating temperature | -40°C to +85°C |
| Storage temperature | -40°C to +85°C |
| Calibration temperature | 20...28°C |
| Relative humidity | < 95% RH (non-condensing) |
| Protection degree | IP20 |
| Dimensions (HxWxD) | 109 x 23.5 x 104 mm |
| Weight (1 / 2 channels) | 145 / 185 g |
| DIN rail type | DIN EN 60715/35 mm |
| Wire size | 0.13...2.08 mm² AWG 26...14 stranded wire |
| Screw terminal torque | 0.5 Nm |
| Supply voltage | 8.0...30 VDC |
| Max. required power | ≤ 0.8 W/≤ 1.6 W (1 ch./2 ch.) |
| Internal power dissipation | 0.19...0.8 W |
| Response time (programmable) | 0.33...60 s |
| Voltage drop | 8.0 VDC |
| Warm-up time | 5 min. |
| Programming | PR 5909 Loop Link communications interface |
| Signal / noise ratio | Min. 60 dB |
| Accuracy | Better than 0.1% of selected range |
| Signal dynamics, input | 19 bit |
| Signal dynamics, output | 16 bit |
| Effect of supply voltage change | < 0.005% of span / VDC |
| Max. offset | 50% of selected max. value |
| RTD type | Pt100, Ni100, linear R |
| Cable resistance per wire | 10 Ω (max.) |
| Sensor current | > 0.2 mA, < 0.4 mA |
| Effect of sensor cable resistance (3-wire) | < 0.002 Ω / Ω |
| Sensor error detection | Yes |
| Linear resistance min....max. | 0 Ω...10000 Ω |
| Signal range | 4…20 mA |
| Min. signal range | 16 mA |
| Load (@ current output) | ≤ (Vsupply - 8) / 0.023 [Ω] |
| Load stability | ≤ 0.01% of span / 100 Ω |
| Sensor error indication | Programmable 3.5…23 mA |
| NAMUR NE43 Upscale/Downscale | 23 mA / 3.5 mA |
| Updating time | 135 ms |
| of span | = of the presently selected range |
| EMC | 2014/30/EU |
| ATEX | 2014/34/EU |
| RoHS | 2011/65/EU |
| EAC | TR-CU 020/2011 |
| EAC Ex | TR-CU 012/2011 |
| ATEX | DEKRA 20ATEX0105X |
| IECEx | DEK 20.0062X |
| FM | FM17US0013X |
| CSA | 1125003 |
| INMETRO | DEKRA 23.0010X |
| EAC Ex | EAEU KZ 7500361.01.01.08756 |