รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เดนมาร์ก
ชื่อแบรนด์: PR
ได้รับการรับรอง: CO
หมายเลขรุ่น: ประชาสัมพันธ์ 5715
เอกสาร: 5715v104_uk.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 100-300usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
ความแม่นยำ:
|
± 0.1% ถึง± 0.5%
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
แผงแผง
|
ความต้านทานอินพุต:
|
≥1MΩสำหรับอินพุตแรงดันไฟฟ้า
|
ประเภทอินพุต:
|
แรงดัน, กระแส, ความต้านทาน, เทอร์โมคัปเปิ้ล, RTD
|
อุณหภูมิในการจัดเก็บ:
|
-20°ซ ถึง 70°ซ
|
ตัวเลือกเอาต์พุต:
|
รีเลย์, เอาต์พุตอะนาล็อก (4-20mA, 0-10V), การสื่อสาร RS485
|
แหล่งจ่ายไฟ:
|
ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V หรือ DC 12-24V
|
ขนาด:
|
แตกต่างกันไป โดยทั่วไปคือ 96x48 มม. หรือ 72x36 มม
|
แสดงตัวเลข:
|
3.5 ถึง 6 หลัก
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-10 ° C ถึง 60 ° C
|
ช่วงการวัด:
|
ขึ้นอยู่กับรุ่น โดยทั่วไปจะนับ ±1999 ถึง ±9999
|
ประเภทการแสดงผล:
|
LED / LCD
|
เวลาตอบสนอง:
|
โดยทั่วไป 200ms ถึง 500ms
|
การรับรอง:
|
CE, RoHS
|
|
ความแม่นยำ:
|
± 0.1% ถึง± 0.5%
|
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
แผงแผง
|
|
ความต้านทานอินพุต:
|
≥1MΩสำหรับอินพุตแรงดันไฟฟ้า
|
|
ประเภทอินพุต:
|
แรงดัน, กระแส, ความต้านทาน, เทอร์โมคัปเปิ้ล, RTD
|
|
อุณหภูมิในการจัดเก็บ:
|
-20°ซ ถึง 70°ซ
|
|
ตัวเลือกเอาต์พุต:
|
รีเลย์, เอาต์พุตอะนาล็อก (4-20mA, 0-10V), การสื่อสาร RS485
|
|
แหล่งจ่ายไฟ:
|
ไฟฟ้ากระแสสลับ 85-265V หรือ DC 12-24V
|
|
ขนาด:
|
แตกต่างกันไป โดยทั่วไปคือ 96x48 มม. หรือ 72x36 มม
|
|
แสดงตัวเลข:
|
3.5 ถึง 6 หลัก
|
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-10 ° C ถึง 60 ° C
|
|
ช่วงการวัด:
|
ขึ้นอยู่กับรุ่น โดยทั่วไปจะนับ ±1999 ถึง ±9999
|
|
ประเภทการแสดงผล:
|
LED / LCD
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
โดยทั่วไป 200ms ถึง 500ms
|
|
การรับรอง:
|
CE, RoHS
|
| Operating Temperature | -20°C to +60°C |
| Calibration Temperature | 20-28°C |
| Relative Humidity | < 95% RH (non-condensing) |
| Protection Degree (panel mounted) | IP65 / Type 4X |
| Dimensions (H*W*D) | 48 * 96 * 120 mm |
| Cut-out Dimensions | 44.5 * 91.5 mm |
| Weight (approx.) | 260 g |
| Wire Size (pins 41-46, max.) | 0.05-1.31 mm² / AWG 30-16 stranded wire |
| Wire Size (other pins, max.) | 0.05-3.31 mm² / AWG 30-12 stranded wire |
| Supply Voltage | 21.6-253 VAC, 50-60 Hz or 19.2-300 VDC |
| Maximum Power Required | 3.3 W (5715B) / 3.8 W (5715D) |
| Internal Power Dissipation | 3.0 W (5715B) / 3.5 W (5715D) |
| Isolation Voltage (test/working) | 2.3 kVAC / 250 VAC |
| Temperature Input Response Time | ≤ 1 s (0-90%, 100-10%) |
| mA/V Input Response Time | ≤ 400 ms (0-90%, 100-10%) |
| RTD Types | Pt10/20/50/100/200/250; Pt300/400/500/1000; Ni50/100/120/1000; Cu10/20/50/100 |
| Cable Resistance per Wire | 50 Ω (max.) |
| Sensor Current | Nominal 0.2 mA |
| Thermocouple Types | B, E, J, K, L, N, R, S, T, U, W3, W5, LR |
| CJC via Internal Sensor | ±(2.0°C + 0.4°C * Δt) |
| Current Measurement Range | 0-20 mA (programmable: 0-20 and 4-20 mA) |
| Voltage Measurement Range | 0-12 VDC (programmable: 0/0.2-1; 0/2-10 VDC) |
| Display Readout | -1999 to 9999 (4 digits) |
| Digit Height | 13.8 mm |
| Display Update Rate | 2.2 times/second |
| Signal Range | 0-20 mA |
| Programmable Ranges | 0-20/4-20/20-0/20-4 mA |
| Load (@ current output) | ≤ 800 Ω |
| Relay Functions | Setpoint |
| Maximum Voltage | 250 VRMS |
| Maximum Current | 2 AAC |
| EMC | 2014/30/EU & UK SI 2016/1091 |
| LVD | 2014/35/EU & UK SI 2016/1101 |
| RoHS | 2011/65/EU & UK SI 2012/3032 |
| EAC | TR-CU 020/2011 |
| EAC LVD | TR-CU 004/2011 |
| c UL us, UL 508 | E248256 |
| EU RO MR Type Approval | MRA000000Z |