รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: เดนมาร์ก
ชื่อแบรนด์: PR
ได้รับการรับรอง: CO
หมายเลขรุ่น: พีอาร์ 5131B
เอกสาร: 5131v107_uk.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 150-350usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
น้ำหนัก:
|
250ก
|
ประเภทการแสดงผล:
|
จอแอลซีดีพร้อมไฟพื้นหลัง
|
พาวเวอร์ซัพพลาย:
|
24V DC
|
วัสดุที่อยู่อาศัย:
|
อลูมิเนียมอัลลอยด์
|
การป้องกันการบุกรุก:
|
IP65
|
แบบอย่าง:
|
มท-2024
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
เครื่องส่งสัญญาณมัลติฟังก์ชั่น
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤200mS
|
โปรโตคอลการสื่อสาร:
|
Modbus RTU
|
ขนาด:
|
120มม. x 80มม. x 40มม
|
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง 85°ซ
|
ความแม่นยำ:
|
±0.1%
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
รางปีกนก
|
|
น้ำหนัก:
|
250ก
|
|
ประเภทการแสดงผล:
|
จอแอลซีดีพร้อมไฟพื้นหลัง
|
|
พาวเวอร์ซัพพลาย:
|
24V DC
|
|
วัสดุที่อยู่อาศัย:
|
อลูมิเนียมอัลลอยด์
|
|
การป้องกันการบุกรุก:
|
IP65
|
|
แบบอย่าง:
|
มท-2024
|
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
เครื่องส่งสัญญาณมัลติฟังก์ชั่น
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤200mS
|
|
โปรโตคอลการสื่อสาร:
|
Modbus RTU
|
|
ขนาด:
|
120มม. x 80มม. x 40มม
|
|
ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง 85°ซ
|
|
ความแม่นยำ:
|
±0.1%
|
|
ประเภทการติดตั้ง:
|
รางปีกนก
|
| Operating temperature | -20°C to +60°C |
| Calibration temperature | 20...28°C |
| Relative humidity | < 95% RH (non-cond.) |
| Protection degree | IP20 |
| Dimensions (HxWxD) | 109 x 23.5 x 130 mm |
| Weight approx. | 195 g |
| DIN rail type | DIN EN 60715/35 mm |
| Wire size | 0.13...2.08 mm² AWG 26...14 stranded wire |
| Screw terminal torque | 0.5 Nm |
| Supply voltage | 7.5...35 VDC |
| Fuse | 50 mA SB / 250 VAC |
| Isolation voltage, test / working | 3.75 kVAC / 250 VAC |
| PELV/SELV | IEC 61140 |
| Temperature input, programmable (0...90%, 100...10%) | 400 ms...60 s |
| mA / V input (programmable) | 250 ms...60 s |
| Programming | PR 5909 Loop Link communications interface |
| Signal / noise ratio | Min. 60 dB (0...100 kHz) |
| Updating time | 115 ms (temperature input) 75 ms (mA / V / mV input) |
| Signal dynamics, input | 22 bit |
| Signal dynamics, output | 16 bit |
| Effect of supply voltage change | < 0.005% of span / VDC |
| EMC immunity influence | < ±0.5% of span |
| Extended EMC immunity: NAMUR NE21, A criterion, burst | < ±1% of span |
| Max. offset | 50% of selected max. value |
| RTD type | Pt100, Ni100, lin. R |
| Cable resistance per wire | 10 Ω (max.) |
| Sensor current | Nom. 0.2 mA |
| Effect of sensor cable resistance (3-/4-wire) | < 0.002 Ω / Ω |
| Sensor error detection | Yes |
| Thermocouple type | B, E, J, K, L, N, R, S, T, U, W3, W5, LR |
| Cold junction compensation (CJC) | < ±1.0°C |
| Sensor error current | Nom. 30 μA |
| Sensor error detection | Yes |
| Measurement range | 0...100 mA |
| Min. measurement range (span) | 4 mA |
| Input resistance: Supplied unit | Nom. 10 Ω + PTC 10 Ω |
| Input resistance: Non-supplied unit | RSHUNT = ∞, VDROP < 6 V |
| Measurement range | -150...+150 mV |
| Measurement range | 0...250 VDC |
| Min. measurement range (span) | 5 mV |
| Input resistance | Nom. 10 MΩ (≤ 2.5 VDC) Nom. 5 MΩ (> 2.5 VDC) Nom. 10 MΩ (mV input) |
| Signal range | 4…20 mA |
| Min. signal range | 10 mA |
| Load (@ current output) | ≤ (Vsupply - 7.5) / 0.023 [Ω] |
| Load stability | ≤ 0.01% of span / 100 Ω |
| Current limit | ≤ 28 mA |
| Sensor error indication | Programmable 3.5…23 mA |
| NAMUR NE43 Upscale/Downscale | 23 mA / 3.5 mA |
| of span | = of the presently selected range |
| EMC | 2014/30/EU |
| LVD | 2014/35/EU |
| ATEX | 2014/34/EU |
| RoHS | 2011/65/EU |
| EAC | TR-CU 020/2011 |
| EAC Ex | TR-CU 012/2011 |
| ATEX | DEKRA 24ATEX0020 |
| IECEx | DEK 24.0017 |
| EAC Ex | EAEU KZ 7500361.01.01.10203 |
| CCC | Pending |