รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: สหรัฐอเมริกา
ชื่อแบรนด์: Ashcroft
ได้รับการรับรอง: co
หมายเลขรุ่น: T5500E
เอกสาร: datasheet-t5500e-pressure-g...er.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 10-100usd
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
การติดตั้ง:
|
โดยตรงหรือห่างไกล
|
ช่วงการวัด:
|
-100KPa ~260MPa
|
พลัง:
|
อัลคาไลน์ 9V
|
โทรศัพท์:
|
อลูมิเนียม
|
อัตราส่วนเทิร์นดาวน์:
|
100:1
|
ความดัน:
|
ความดันต่ำ
|
ประเภทการแสดงผล:
|
อนาล็อก
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40 ถึง 60 องศาเซลเซียส
|
วัสดุเคส:
|
สแตนเลส
|
กดไซซ่า:
|
60มม.,100มม.,150มม
|
การสนับสนุนที่กำหนดเอง:
|
OEM
|
ความเคลื่อนไหว:
|
ทองเหลือง
|
ช่วงความดัน:
|
สุญญากาศ - 15,000psi
|
วัสดุ:
|
สแตนเลส
|
สื่อการวัด:
|
ความดันระดับและการไหล
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤ 10 มิลลิวินาที
|
|
การติดตั้ง:
|
โดยตรงหรือห่างไกล
|
|
ช่วงการวัด:
|
-100KPa ~260MPa
|
|
พลัง:
|
อัลคาไลน์ 9V
|
|
โทรศัพท์:
|
อลูมิเนียม
|
|
อัตราส่วนเทิร์นดาวน์:
|
100:1
|
|
ความดัน:
|
ความดันต่ำ
|
|
ประเภทการแสดงผล:
|
อนาล็อก
|
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40 ถึง 60 องศาเซลเซียส
|
|
วัสดุเคส:
|
สแตนเลส
|
|
กดไซซ่า:
|
60มม.,100มม.,150มม
|
|
การสนับสนุนที่กำหนดเอง:
|
OEM
|
|
ความเคลื่อนไหว:
|
ทองเหลือง
|
|
ช่วงความดัน:
|
สุญญากาศ - 15,000psi
|
|
วัสดุ:
|
สแตนเลส
|
|
สื่อการวัด:
|
ความดันระดับและการไหล
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤ 10 มิลลิวินาที
|
| Size | 100 mm (4˝) |
| Sensor Material | 17-4PH® Stainless steel |
| Process Connection Location | Lower |
| Rating | IP65 |
| Process Connection Size | ¼ NPT Male, ½ NPT Male |
| Case Style | Open front with rear blowout disk |
| Movement | Adjustable |
| Window Material | Safety glass |
| Dial | Aluminum |
| Weight | 2.68 lbs (1.0 kg) |
| Vent Plug | Top |
| Pointer | Aluminum (STD.), Micrometer Adjustable (OPT.) |
| Weather Protection | IP65 |
| Dampening Options | Performance PLUS!™, throttle screw, dampeners, and snubbers |
| Power Supply Requirements | Supply Voltage: 12-30 Vdc |
| Supply Current | Maximum 20 mA |
| Output Signal | 4-20 mA |
| Isolation Voltage | 350 Vac |
| Max. Loop Resistance | ≤ (UB – 9.5 V)/0.02 A |
| Case & Electrical Termination Isolation | > 1 M ohm @ 50 Vdc |
| Version | Ambient | Process | Storage |
|---|---|---|---|
| Dry | -4°F to 158°F (-20°C to 70°C) | -13°F to 185°F (-25°C to 85°C) | -40°F to 185°F (-40°C to 85°C) |