รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: สหรัฐอเมริกา
ชื่อแบรนด์: Ashcroft
ได้รับการรับรอง: co
หมายเลขรุ่น: T6500
เอกสาร: DS-T5500-EN.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 10-100USD
เวลาการส่งมอบ: 5-7 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 99 ชิ้น 4-6 สัปดาห์
|
ปานกลาง:
|
มีความหนืดสูง มีการกัดกร่อนสูง
|
ความแม่นยำอ้างอิง:
|
มาตรฐาน: 0.05% แพลตตินัม: สูงถึง 0.025%
|
ทฤษฎี:
|
อุปกรณ์เสริมปั๊ม
|
วัสดุเปลือก:
|
304SS ทองแดง
|
ความต้านทานสุญญากาศ:
|
10 mbar (0.15 psi)
|
ความเคลื่อนไหว:
|
ทองเหลือง
|
การใช้งาน:
|
เพื่อจัดให้มีปั๊มน้ำ
|
หลักการวัด:
|
แรงดันสัมบูรณ์และมาตรวัด
|
โทรศัพท์:
|
อลูมิเนียม
|
การเชื่อมต่อ:
|
1/8 3/8 1/4 1/2 "Npt Bsp Bspt และอื่นๆ
|
ช่วงการวัด:
|
0-100 psi
|
เติมของเหลว:
|
กลีเซอรีน
|
วัสดุเปียก:
|
สแตนเลส
|
รุ่น:
|
BPZ2008
|
แรงดันไฟฟ้า:
|
1-5 (ก)
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง 85°ซ
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤ 10 มิลลิวินาที
|
ประเภทความดัน:
|
เกจ, สัมบูรณ์, ดิฟเฟอเรนเชียล
|
ประเภทการแสดงผล:
|
จอแสดงผลดิจิตอลแอลซีดี/แอลอีดี
|
ช่วงการวัด:
|
0 ถึง 1,000 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว
|
วัสดุ:
|
สแตนเลส
|
แอปพลิเคชัน:
|
การควบคุมกระบวนการทางอุตสาหกรรม, HVAC, ยานยนต์
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 mA, 0-10 V, ดิจิตอล
|
ระดับการป้องกัน:
|
IP65/IP67
|
แหล่งจ่ายไฟ:
|
24 V DC
|
ความแม่นยำ:
|
±0.25% ของสเกลเต็ม
|
ชื่อสินค้า:
|
เครื่องมือวัดความดัน
|
ประเภทการเชื่อมต่อ:
|
เกลียว, หน้าแปลน
|
ตัวเลือกการติดตั้ง:
|
แผง ผนัง ท่อ
|
|
ปานกลาง:
|
มีความหนืดสูง มีการกัดกร่อนสูง
|
|
ความแม่นยำอ้างอิง:
|
มาตรฐาน: 0.05% แพลตตินัม: สูงถึง 0.025%
|
|
ทฤษฎี:
|
อุปกรณ์เสริมปั๊ม
|
|
วัสดุเปลือก:
|
304SS ทองแดง
|
|
ความต้านทานสุญญากาศ:
|
10 mbar (0.15 psi)
|
|
ความเคลื่อนไหว:
|
ทองเหลือง
|
|
การใช้งาน:
|
เพื่อจัดให้มีปั๊มน้ำ
|
|
หลักการวัด:
|
แรงดันสัมบูรณ์และมาตรวัด
|
|
โทรศัพท์:
|
อลูมิเนียม
|
|
การเชื่อมต่อ:
|
1/8 3/8 1/4 1/2 "Npt Bsp Bspt และอื่นๆ
|
|
ช่วงการวัด:
|
0-100 psi
|
|
เติมของเหลว:
|
กลีเซอรีน
|
|
วัสดุเปียก:
|
สแตนเลส
|
|
รุ่น:
|
BPZ2008
|
|
แรงดันไฟฟ้า:
|
1-5 (ก)
|
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง 85°ซ
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤ 10 มิลลิวินาที
|
|
ประเภทความดัน:
|
เกจ, สัมบูรณ์, ดิฟเฟอเรนเชียล
|
|
ประเภทการแสดงผล:
|
จอแสดงผลดิจิตอลแอลซีดี/แอลอีดี
|
|
ช่วงการวัด:
|
0 ถึง 1,000 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว
|
|
วัสดุ:
|
สแตนเลส
|
|
แอปพลิเคชัน:
|
การควบคุมกระบวนการทางอุตสาหกรรม, HVAC, ยานยนต์
|
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 mA, 0-10 V, ดิจิตอล
|
|
ระดับการป้องกัน:
|
IP65/IP67
|
|
แหล่งจ่ายไฟ:
|
24 V DC
|
|
ความแม่นยำ:
|
±0.25% ของสเกลเต็ม
|
|
ชื่อสินค้า:
|
เครื่องมือวัดความดัน
|
|
ประเภทการเชื่อมต่อ:
|
เกลียว, หน้าแปลน
|
|
ตัวเลือกการติดตั้ง:
|
แผง ผนัง ท่อ
|
| Dial Size | 100mm, 160mm |
| Accuracy | ±1% of full scale (EN 837-1) 0.5% full scale (optional) |
| Damping Options | Glycerin, silicone oil, halogenated hydrocarbon oil, PLUS! "Dry seismic resistance |
| Process Connection | 1/4" NPT, 1/2" NPT Male G1/4B, G1/2B Male |
| Connection Direction | Radial, axial |
| Installation Options | Direct installation, wall installation, panel installation |
| Liquid Contact Components | Bourdon tube: 316L SS, Monel Process connection: 316L SS, Monel |
| Non-Liquid Contact Components | Shell: 304SS, 316SS Table glass: Ordinary glass, safety glass, acrylic Cover ring: 304SS Pressure relief back cover: Not applicable |
| Dry Gauge | -40°F to 392°F (-40°C to 200°C) |
| PLUS! M | -40°F to 392°F (-40°C to 200°C) |
| Glycerol | 19°F to 200°F (-7°C to 93°C) |
| Silicone Oil | -40°F to 200°F (-40°C to 93°C) |
| Halogen Oil | -40°F to 200°F (-40°C to 93°C) |
| ATEX | -13°F to 140°F (-25°C to 60°C) |
| Pressure Range | Pressure vacuum, connecting to 15,000 psi |
| Measurement Units | psi, bar, kg/cm², kPa |
| Protection Level | Dry meter: IP66, NEMA4X, rainproof |
| Approval Certificates | EAC, ATEX, CRN |