รายละเอียดสินค้า
ชื่อแบรนด์: WINTERS
หมายเลขรุ่น: LE1-2
เอกสาร: le1.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 100USD
เวลาการส่งมอบ: 6-8 สัปดาห์
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 1 ชิ้น 6-8 สัปดาห์
|
วัสดุ:
|
โลหะ
|
รหัสภาษี:
|
853650800
|
สี:
|
สีดำกับสีน้ำเงิน
|
ความชื้นสัมพัทธ์:
|
5 ถึง 95%ไม่ใช่การระงับ
|
สูงสุดที่อนุญาต:
|
500 psi (35 บาร์)
|
หมายเลขผลิตภัณฑ์:
|
VE3006
|
ประเภทสินค้า:
|
ผู้ให้บริการควบคุมพลังงาน DeltaV
|
การบรรจุ:
|
ใหม่และต้นฉบับพร้อมโรงงานปิดผนึก
|
ประเภทแอคชูเอเตอร์:
|
โรตารี่ด้านข้าง - ไม่มีคันโยก
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 MA
|
ความแม่นยำ:
|
± 0.1% ของช่วง
|
ช่อง:
|
4 ช่อง
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤ 1 วินาที
|
กำลังหลัก:
|
อินพุต DC, 2 สาย
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง 85°ซ
|
|
วัสดุ:
|
โลหะ
|
|
รหัสภาษี:
|
853650800
|
|
สี:
|
สีดำกับสีน้ำเงิน
|
|
ความชื้นสัมพัทธ์:
|
5 ถึง 95%ไม่ใช่การระงับ
|
|
สูงสุดที่อนุญาต:
|
500 psi (35 บาร์)
|
|
หมายเลขผลิตภัณฑ์:
|
VE3006
|
|
ประเภทสินค้า:
|
ผู้ให้บริการควบคุมพลังงาน DeltaV
|
|
การบรรจุ:
|
ใหม่และต้นฉบับพร้อมโรงงานปิดผนึก
|
|
ประเภทแอคชูเอเตอร์:
|
โรตารี่ด้านข้าง - ไม่มีคันโยก
|
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 MA
|
|
ความแม่นยำ:
|
± 0.1% ของช่วง
|
|
ช่อง:
|
4 ช่อง
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤ 1 วินาที
|
|
กำลังหลัก:
|
อินพุต DC, 2 สาย
|
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40°ซ ถึง 85°ซ
|
| Accuracy | ±1.6% FS (ASME B40.100 Grade B; EN 837-3) |
| Dial Sizes | 2.5 inch (63 mm), 4 inch (100 mm), 6 inch (160 mm) |
| Dial Material | White aluminum with black markings |
| Case Material | 304 stainless steel (polished) |
| Bezel Material | 304 stainless steel |
| Lens | Tempered glass (Safety glass option: SA) |
| Wetted Parts | 316L stainless steel (standard); Brass optional |
| Capsule Element | 316L stainless steel |
| Movement | Stainless steel |
| Pointer | Black aluminum, adjustable |
| Pressure Range | 0-10 mbar to 0-1000 mbar; Vacuum to -1000 mbar; Composite ranges available |
| Overpressure Limit | 30% of full scale value |
| Operating Pressure | Maximum 75% of full scale |
| Ambient Temperature | -40°C to 65°C (-40°F to 149°F) |
| Process Temperature | -40°C to 65°C (-40°F to 149°F) |
| Enclosure Rating | IP54 (dry); IP65 (liquid filled, 4" and 6" dial only) |
| Connection Types | 1/4" NPT, 1/2" NPT, G1/4", G1/2" (bottom connection) |
| Connection Material | 316L stainless steel |