รายละเอียดสินค้า
ชื่อแบรนด์: WINTERS
หมายเลขรุ่น: LY21-A
เอกสาร: LV21.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1
ราคา: 100USD
เวลาการส่งมอบ: 6-8 สัปดาห์
เงื่อนไขการชำระเงิน: ที/ที
สามารถในการผลิต: 1 ชิ้น 6-8 สัปดาห์
|
ช่วงเอาท์พุท:
|
0.5-4.5 V หรือ 4-20 mA
|
การป้องกันทางเข้า:
|
IP67
|
เวลาตอบสนอง:
|
< 10 มิลลิวินาที
|
ช่วงเอาท์พุต:
|
50±10mV(≤20KPa),100±10mV(≥35KPa)
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 MA
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40 ถึง 85 °C
|
สถานที่ผลิต:
|
เจ้อเจียงประเทศจีน
|
ช่วงความดัน:
|
0-100MPa
|
พิสัย:
|
-0.1 ~ 100MPa
|
การปรับเป็นศูนย์:
|
แมนนวล/อัตโนมัติ
|
การป้องกัน:
|
IP65
|
ช่วงการวัด:
|
0 ถึง 1,000 บาร์
|
แรงดันขาออก:
|
0 ~ 350kpa, 10 ~ 800kpa
|
ใบรับรอง:
|
ใบรับรองการระเบิด
|
ปานกลาง:
|
ก๊าซของเหลว
|
|
ช่วงเอาท์พุท:
|
0.5-4.5 V หรือ 4-20 mA
|
|
การป้องกันทางเข้า:
|
IP67
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
< 10 มิลลิวินาที
|
|
ช่วงเอาท์พุต:
|
50±10mV(≤20KPa),100±10mV(≥35KPa)
|
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 MA
|
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-40 ถึง 85 °C
|
|
สถานที่ผลิต:
|
เจ้อเจียงประเทศจีน
|
|
ช่วงความดัน:
|
0-100MPa
|
|
พิสัย:
|
-0.1 ~ 100MPa
|
|
การปรับเป็นศูนย์:
|
แมนนวล/อัตโนมัติ
|
|
การป้องกัน:
|
IP65
|
|
ช่วงการวัด:
|
0 ถึง 1,000 บาร์
|
|
แรงดันขาออก:
|
0 ~ 350kpa, 10 ~ 800kpa
|
|
ใบรับรอง:
|
ใบรับรองการระเบิด
|
|
ปานกลาง:
|
ก๊าซของเหลว
|
| Model | WINTERS LY21 Series (Hygienic Pressure Transmitter) |
| Type | Piezoresistive Silicon Pressure Transmitter (Hygienic Application) |
| Measurement Principle | Piezoresistive Silicon |
| Pressure Range | 0…10 kPa to 0…2.5 MPa (Gauge, Absolute, Vacuum) |
| Accuracy (25°C) | ±0.2% FSO (Standard); ±0.1% FSO (Optional) Includes linearity, repeatability, hysteresis, zero & span shift |
| Zero Temperature Coefficient | ≤0.02% of FS per °C |
| Span Temperature Coefficient | ≤0.02% of FS per °C |
| Long Term Stability | 0.2% of FS per year |
| Span Adjustment | Max 10:1 Turndown Ratio |
| Enclosure Rating | IP67 (EN 60529) |
| Compensated Temperature | -20°C to 85°C (-4°F to 185°F) |
| Ambient Temperature | -20°C to 70°C (-4°F to 158°F) |
| Storage Temperature | -40°C to 85°C (-40°F to 185°F) |
| Media Temperature | Without Radiator: -40°C to 120°C (-40°F to 248°F) With Radiator: -40°C to 200°C (-40°F to 392°F) |
| Output Signal | 4-20 mA Two-Wire |
| Supply Voltage | 10.5-30 VDC (Recommended: 24 VDC) |
| Load Resistance | RL ≤ (Us - 10.5 V) / 21 mA |
| Vibration Resistance | 10 g, 25 Hz to 2 kHz |
| Shock Resistance | 500 g, 1 ms |
| Insulation Resistance | >20 MΩ at 100 VDC |
| Response Time (10%-90%) | ≤10 ms |
| Electrical Protection | Reverse Polarity Protection, Overvoltage Protection, Short Circuit Protection |
| Wetted Parts | 316L Stainless Steel (Standard); Hastelloy C (Optional) |
| Diaphragm Surface Roughness | Ra ≤ 0.4 μm |
| Process Connection | Tri-Clamp (1.5", 2"), DIN32676 (DN32, DN40, DN50), ISO2852, DIN11851, SMS |
| Certifications | 3A Sanitary Standard, SIP/CIP Compatible |
| Construction | All-Welded Sensor |
| Electrical Connection | M12 * 1 Connector (4-pin) |
| Mounting Style | Radial (Standard), Axial (Optional) |
| Radiator | Without (Standard), With (Optional) |
| Life Cycle | 10,000,000 Pressure Cycles |
| Compliance | RoHS Compliant |