รายละเอียดสินค้า
ชื่อแบรนด์: WINTERS
หมายเลขรุ่น: แพม-85
เอกสาร: PAM.pdf
เงื่อนไขการชําระเงินและการจัดส่ง
จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: 95usd
เวลาการส่งมอบ: 1-2 สัปดาห์
สามารถในการผลิต: 1 ชิ้น 1-2 สัปดาห์
|
การสอบเทียบ:
|
ปรับเทียบจากโรงงาน ปรับสนามได้
|
ประเภทการเชื่อมต่อ:
|
1/4 นิ้ว NPT
|
พาวเวอร์ซัพพลาย:
|
24 V DC
|
การป้องกัน:
|
IP65
|
ความแม่นยำ:
|
±0.25% ของสเกลเต็ม
|
ตัวเลือกการติดตั้ง:
|
แผง ผนัง ท่อ
|
วัสดุ:
|
สแตนเลส
|
แอปพลิเคชัน:
|
อุตสาหกรรม, HVAC, ระบบไฮดรอลิก
|
ระยะการวัด:
|
0 ถึง 1,000 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว
|
ประเภทการแสดงผล:
|
จอแอลซีดีดิจิตอล
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
เครื่องมือวัดความดัน
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 มิลลิแอมป์, 0-10 โวลต์
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤ 1 วินาที
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-20°C ถึง 85°C
|
ประเภทความดัน:
|
เกจ, สัมบูรณ์, ดิฟเฟอเรนเชียล
|
|
การสอบเทียบ:
|
ปรับเทียบจากโรงงาน ปรับสนามได้
|
|
ประเภทการเชื่อมต่อ:
|
1/4 นิ้ว NPT
|
|
พาวเวอร์ซัพพลาย:
|
24 V DC
|
|
การป้องกัน:
|
IP65
|
|
ความแม่นยำ:
|
±0.25% ของสเกลเต็ม
|
|
ตัวเลือกการติดตั้ง:
|
แผง ผนัง ท่อ
|
|
วัสดุ:
|
สแตนเลส
|
|
แอปพลิเคชัน:
|
อุตสาหกรรม, HVAC, ระบบไฮดรอลิก
|
|
ระยะการวัด:
|
0 ถึง 1,000 ปอนด์ต่อตารางนิ้ว
|
|
ประเภทการแสดงผล:
|
จอแอลซีดีดิจิตอล
|
|
ชื่อผลิตภัณฑ์:
|
เครื่องมือวัดความดัน
|
|
สัญญาณเอาท์พุต:
|
4-20 มิลลิแอมป์, 0-10 โวลต์
|
|
เวลาตอบสนอง:
|
≤ 1 วินาที
|
|
อุณหภูมิในการทำงาน:
|
-20°C ถึง 85°C
|
|
ประเภทความดัน:
|
เกจ, สัมบูรณ์, ดิฟเฟอเรนเชียล
|
| Parameter | Value |
|---|---|
| Model | WINTERS PAM Series (Ammonia Pressure Gauge) |
| Type | Ammonia Service Pressure Gauge (Dry or Glycerin Filled) |
| Dial Size | 2.5" (63 mm), 3.5" (90 mm), 4" (100 mm), 6" (150 mm), 8.5" (215 mm), 10" (250 mm) |
| Accuracy (25°C) | ±0.5% to ±1% FS (4" - 10" high precision); ±1.5% FS (2.5" - 4"); ±3-2-3% FS (2.5" - 4") |
| Case Material | AISI 304 Stainless Steel (4"-10" high precision); Steel (painted black, 2.5"-4"); Aluminum (8.5"-10") |
| Wetted Parts | 316L Stainless Steel (Bourdon tube, socket); 304 SS movement |
| Lens | Polycarbonate (standard); Tempered safety glass (optional) |
| Bezel | Steel (painted black, 2.5"-4"); Crimp-On Ring (304 SS, optional) |
| Dial | White aluminum with black and red markings (PSI/Fahrenheit dual scale) |
| Pointer | Black anodized aluminum |
| Process Connection | 1/4" NPT (bottom mount standard); 1/2" NPT (optional) |
| Fill Liquid | Dry (standard); Glycerin (optional) |
| Ambient/Process Temperature | Dry: -40°F to 150°F (-40°C to 65°C); Glycerin filled: -4°F to 150°F (-20°C to 65°C) |
| Over-Pressure Limit | 30% of Full Scale Value |
| Working Pressure | Max 75% of Full Scale Value |
| Enclosure Rating | IP65 (EN 60529) |
| Welding | TIG (for SS wetted parts) |
| Compliance | ASME B40.100; CRN Registered; RoHS Compliant (SS internals only) |
| Warranty | 5 Years |
| Pressure Range | 30" Hg Vac - 0 - 300 psi (vacuum to positive pressure) |